Na'ura mai cike da kayan wasan yara DIY Teddy Bear Stuffing Machine
CIGABAN KAMFANI
Qingdao Kaiweisi Industry & Trade Co., Ltd dake cikin kasar Sin Sailing City -Qingdao, wanda ke kusa da bakin teku. kyawawan shimfidar wuri da yanayi mai dadi. ƙwararriyar ƙwararriyar ƙwararriyar ce ta ƙware a cikin bincike da haɓakawa, sarrafawa, kulawa da siyar da injuna don kerar jaket, duvet, kayan wasan yara, yadi, gado mai matasai, riguna. Kamfaninmu ya riga ya sami takardar shaidar IS09000, ta hanyar gabatar da sabuwar fasahar hadawa a gida da waje, muna bincike da kansa tare da haɓaka jerin kayan aiki da yawa, kamar ƙasa: Injin cika ƙasa, Injin Cika Fiber, Injin Buɗe Fiber, Injin Cika Pillow, Injin Fiber Fiber, Injin Bagging. Na'ura mai cutarwa, da sauransu.Waɗannan injinan takaddun shaida, duk samfuran da aka amince da su a kasuwa. kayan aiki, garantin ingancin, abinci ga abokin ciniki bukatar, inganta abokin ciniki sha'awa, gane hadin gwiwa, tasowa, lashe tare.
nunin kamfani
Kamfaninmu koyaushe yana nufin "Quality ya zama na farko, sabis na aminci a matsayin manufar".



CANCANTAR DARAJA








DIY kayan kwalliyar kayan wasan yara shaƙewa

Samfura: KWS-008
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 1.5KW |
Girman | 1350*750*1750mm |
Nauyi | 230KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 2 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-021
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 1.5KW |
Girman | 1350*750*1750mm |
Nauyi | 230KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 2 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-009
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 0.75KW |
Girman | 1650*800*1650mm |
Nauyi | 300KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 1 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-007
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 1.75KW |
Girman | 1200*750*1600mm |
Nauyi | 200KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 2 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-002
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 0.75KW |
Girman | 750*750*1750mm |
Nauyi | 80KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 1 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-006
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 0.75KW |
Girman | 630*630*1700mm |
Nauyi | 60KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 1 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-011
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 1.5KW |
Girman | 1350*750*1580mm |
Nauyi | 230KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 1 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-005
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 1.7KW |
Girman | 1200*750*1600mm |
Nauyi | 240KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 2 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-013
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 1.87KW |
Girman | 720*750*2100mm |
Nauyi | 300KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 2 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-014
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 2.1KW |
Girman | 900*900*2100mm |
Nauyi | 300KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 2 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-012
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 1.5KW |
Girman | 1350*750*1750mm |
Nauyi | 230KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 2 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-003
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 3.5KW |
Girman | 1730*1730*2300mm |
Nauyi | 280KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 2 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |

Samfura: KWS-010
Ƙayyadaddun bayanai | |
Wutar lantarki | 220V50HZ/110V60HZ |
Ƙarfi | 1.5KW |
Girman | 1350*750*1580mm |
Nauyi | 230KG |
Ciko tashar jiragen ruwa | 1 |
Kayan cikawa | Filayen polyester da aka buɗe, auduga, ƙwallon fiber, barbashi kumfa |
Masu sayayya suna nunawa








Fitowar injin yayi kama da zane mai ban sha'awa, sanannen taron bita na aikin hannu, filin wasan yara da sauran wurare atomatik kayan aikin auduga na DIY na kayan wasa.Ka'idar aikinsa shine yin amfani da jujjuyawar axial don sanya auduga ya shiga cikin ma'ajiyar auduga.Sa'an nan danna maɓallin feda don fesa auduga zuwa auduga zuwa fatar abin wasan yara.
Injin bututun bututu ne guda ɗaya, diamita bututu mai cike da bututun daga 25mm zuwa 36mm wanda zai iya biyan buƙatun nau'ikan nau'ikan kayan wasan kwaikwayo daban-daban.
Na'urar shaƙewa ta DIY tana sa abokan ciniki da abokai cikin ƙwarewar yanayi mai daɗi wanda ke cike da nishaɗi.